Truyện tại Gauthemthit.com · Có chương giới hạn
TG9: Minh Hôn
Thế giới 9/15 của bộ Trà Xanh Lại Chính Là Tôi · ← TG8: Thư Đồng · TG10: Cộng Thê Của Hai Anh Em. →
Series: Trà Xanh Lại Là Chính Tôi
TÊN TRUYỆN: TRÀ XANH LẠI LÀ CHÍNH TÔI (XUYÊN NHANH) Tác giả: Nhất Khỏa Lật Tử (一颗栗子) Thể loại: Nguyên sang / Đam mỹ / Xuyên nhanh / Cao H / Chính kịch / Mỹ nhân thụ / Phúc hắc công Thiết lập: NP / Tổng thụ / Song tính / Cốt truyện + cảnh người lớn VĂN ÁN: Kể từ khi bị Hệ thống Trà Xanh trói buộc, Khương Trà cảm thấy từ sợi tóc đến cái tên của mình, chỗ nào cũng nhuốm mùi “Trà xanh”. Trước sức hấp dẫn của phần thưởng hồi sinh và trường sinh sau khi hoàn thành nhiệm vụ, cậu bắt đầu tiến vào từng thế giới tiểu thuyết, thực hiện các nhiệm vụ công lược do hệ thống giao phó. Ban đầu, mọi nhiệm vụ vẫn còn khá bình thường. Cho đến khi những nhân vật chính từng bị cậu dùng thủ đoạn “Trà xanh” tìm tới, nghiêm túc nói với cậu: “Trà Trà, anh nghĩ có lẽ anh yêu em mất rồi.”
Tên không dấu: TG9: Minh Hon.
Thông tin truyện
Tình trạng: Hoàn thành · Số chương công khai: 22 · Chương mới nhất: Chương 22: Làm Tình Trước Mộ, Dùng Miệng Cho Nhau—gặp Được Cậu Thật Tốt · Chương giới hạn không được lập chỉ mục; trang giới thiệu truyện này vẫn công khai.
Mục lục TG9: Minh Hôn
Câu hỏi thường gặp về TG9: Minh Hôn
TG9: Minh Hôn là truyện của tác giả nào?
TG9: Minh Hôn là truyện của tác giả Nhất Khỏa Lật Tử (一颗栗子), biên tập bởi Gauthemthit, đăng tại Gauthemthit.com.
TG9: Minh Hôn có bao nhiêu chương, đã hoàn thành chưa?
TG9: Minh Hôn hiện có 22 chương công khai, tình trạng: Hoàn thành. Chương mới nhất là Chương 22: Làm Tình Trước Mộ, Dùng Miệng Cho Nhau—gặp Được Cậu Thật Tốt.
TG9: Minh Hôn thuộc thể loại gì?
TG9: Minh Hôn thuộc thể loại Hiện đại, Xuyên nhanh, Cao H, Quỷ công, Dark, Ngọt, Niên hạ, Nam x Nam, Hệ thống, Mỹ nhân thụ, Minh hôn, Huyền học, Linh dị, Quỷ, Linh hồn, Người chết, Cưỡng ép kết hôn, Cưới trước yêu sau, Bạn thân, Quan tài, Mộ địa, Cưỡng bức, HE, Ngọt sủng.
TG9: Minh Hôn thuộc bộ truyện nào?
TG9: Minh Hôn là thế giới thứ 9 trong bộ Trà Xanh Lại Chính Là Tôi. Toàn bộ các thế giới được xếp theo thứ tự đọc tại https://gauthemthit.com/tra-xanh-lai-chinh-la-toi.
Đọc truyện TG9: Minh Hôn ở đâu?
Bạn có thể đọc TG9: Minh Hôn online tại Gauthemthit.com: https://gauthemthit.com/tra-xanh-lai-chinh-la-toi/tg9-minh-hon, bắt đầu từ Chương 1: Bị Trói Gô Đem Kết Minh Hôn Với Công. Một số chương giới hạn chỉ mở cho thành viên đã đăng nhập và xác minh.